Trang 2 của 31 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 305
    có cách nào để xóa những biểu tượng tiếng tàu này trên mi laucher mặc định ko bác? Những biểu tượng lớn bên trái đó, còn những icon ứng dụng thì xóa ok rồi?

Trích dẫn Gửi bởi nhokviet
    Hi không phải bác ạ. Mình chả biết hack hiếc gì đâu.

Hiện tại mình đang cố gắng thử khi bàn phím hiện ra, bấm đúp Home để đổi sang Google Voice Typing ^^!. Mọi người thấy cái này nên làm hay ko? Cho mình xin ý kiến cái nào.

Xin cảm ơn!
    Fix đc bác fix nốt cái đa nhiệm nữa là ok đó bác. Với phần voice trong youtube nó khó dùng hơn trên quick search chắc do phần mềm ytb

Hi không phải bác ạ. Mình chả biết hack hiếc gì đâu.

Hiện tại mình đang cố gắng thử khi bàn phím hiện ra, bấm đúp Home để đổi sang Google Voice Typing ^^!. Mọi người thấy cái này nên làm hay ko? Cho mình xin ý kiến cái nào.

Xin cảm ơn!
    được vậy thì ngon quá, nhưng em sợ nó xung đột với action: nhấn đôi home để ra recent apps

Trích dẫn Gửi bởi mr.xtop
    có cách nào để xóa những biểu tượng tiếng tàu này trên mi laucher mặc định ko bác?
    Cái này mình cũng chưa mò nữa bạn ơi, bạn có thể tìm 1 vài Luncher nào đó khác thay thế. Hiện tại mình đang tìm mấy thằng Leanback nhưng chưa đc cái nào ưng ý.

Trích dẫn Gửi bởi teovip159753
    Fix đc bác fix nốt cái đa nhiệm nữa là ok đó bác. Với phần voice trong youtube nó khó dùng hơn trên quick search chắc do phần mềm ytb
    Bạn đè nút home tầm 1 giây rồi hãy nói thì nó hoạt động chính xác hơn

được vậy thì ngon quá, nhưng em sợ nó xung đột với action: nhấn đôi home để ra recent apps
    Mình tính bỏ luôn cái Recent Apps vì thấy cũng ko cần thiết lắm

em chuyển sang giao diện khác thì nó lại ko vào được game center bác ạ. Vợ em thì lại thích chơi tenis, cầu lông trong phần game center này, dùng remote hất sướng lắm
    về laucher thì em có thấy cái này đẹp: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.google.android.leanbacklauncher

em chuyển sang giao diện khác thì nó lại ko vào được game center bác ạ. Vợ em thì lại thích chơi tenis, cầu lông trong phần game center này, dùng remote hất sướng lắm
    về laucher thì em có thấy cái này đẹp: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.google.android.leanbacklauncher
    mình dùng rồi :'( chả hiểu sao mấy app mình xài nó ko show ra + cái thông tin phía trên nó load từ internet đc mỗi có 1 lần xong mấy lần sau chả đc nữa. Mình đang tính tự làm 1 cái luncher riêng phù hợp hơn :'( mà ko có nhiều thời gian để làm lắm. Trong mấy cái thì Leanback Luncher là mình khoái nhất nhưng xài ko đc

Còn 1 thằng này nữa: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.google.android.katniss nó thay cho Google QuickSearch layout khá ngon nhưng hình như ko support tiếng việt.

em chuyển sang giao diện khác thì nó lại ko vào được game center bác ạ.
    Nếu bác cần mìnhcó thể đưa bác APK tạo shortcut cho 2 App Game Center và
    Media Explorer

Nếu bác cần mìnhcó thể đưa bác APK tạo shortcut cho 2 App Game Center và
    Media Explorer
    cảm ơn bác, bác gửi cho em dùng với. Trên shafa laucher và laucher mặc định mibox thì em ko thể nào tạo shortcut được. Em dùng shortcut master, quick shortcut maker, Activity Launcher đều ko thành công.

cảm ơn bác, bác gửi cho em dùng với. Trên shafa laucher và laucher mặc định mibox thì em ko thể nào tạo shortcut được. Em dùng shortcut master, quick shortcut maker, Activity Launcher đều ko thành công.
    http://www.fshare.vn/file/7AIGGNN23VXQ
    Đã hiện thị trên Leanback Luncher

Tennis và cầu lông là game nào vậy bác? E tìm ko thấy? Tks.