Trang 3 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 124
    Trích dẫn Gửi bởi nguoixau
    chi tiết thì có theo từng MAC, nhưng quản lý MAC không thấy, không thấy phần QoS chia băng thông. Có chế độ phát 1 lượt 2 băng tâng 2,5Ghz và 5Ghz. Còn lại thì sơ xài. Chưa test app trên phone. Ngoài ra toàn tiếng Trung khó cấu hình 1 chút
    Cảm ơn bác. Vậy thì còn thiếu thốn nhiều thứ để quản lý tốc độ mạng quá nhỉ. Chắc em kiếm con khác quá

Gửi từ SM-N9005 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Thiết bị phù hợp với nhu cầu kinh doanh, hoặc khu vực đông người. Còn lại thì các chi tiết khác thì bình thường.

Sry may minh khong go duoc tieng viet
    Minh hay gap nha tro nhieu khoang 50-100 nguoi nen muon tim hieu loai nay, chi dung de cap sesion con phan chia luong thi router no chia rieng

Trích dẫn Gửi bởi nguoixau
    Sry may minh khong go duoc tieng viet
    Minh hay gap nha tro nhieu khoang 50-100 nguoi nen muon tim hieu loai nay, chi dung de cap sesion con phan chia luong thi router no chia rieng
    Ở nhà trọ thì càng phải chia lưu lượng cho từng ip chứ bác, như 1 ip download lấy hết băng thông mạng thì mấy ip khác vào mạng cứ ì ạch, router này không phân bổ được lưu lượng mạng đều cho ip bác nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi Xiaomi Nha Trang
    Nhớ không nhầm thì có phần phân bổ băng thông khác nhau cho từng người luôn ấy chứ nói gi tới đều :v

Hàng Xiaomi này chịu tải được 126 thiết bị luôn :v Kết nối đám mây, có nghĩa là đi đâu cũng quản lý được cái bộ Wifi 3 này :v
    Bác có xài kỹ chưa hay chỉ là bán thôi, bác xem giúp phần bandwidth limit theo ip có trong con router này ko

Tui đang xài đây. Con 4 râu này chẳng thiếu cái gì cả. QoS, Quản lý MAC, Wifi Bosster, ..... Nói chung là không thiếu thứ đồ chơi gì cả.
    Vô địch trong tầm giá. Dễ sử dụng. Dễ quản lý. Dễ cấu hình.

Trích dẫn Gửi bởi tdnguyenvn
    Tui đang xài đây. Con 4 râu này chẳng thiếu cái gì cả. QoS, Quản lý MAC, Wifi Bosster, ..... Nói chung là không thiếu thứ đồ chơi gì cả.
    Vô địch trong tầm giá. Dễ sử dụng. Dễ quản lý. Dễ cấu hình.
    Qos có giới hạn băng thông theo ip/mac được không bác? Bác có thể chụp hình phần quản lý qos cho em xem được không bác

Bác đợi em xíu. Em đang ở quán cafe không có ở nhà, Tí về nhà chụp bác coi lun

Trích dẫn Gửi bởi tdnguyenvn
    Bác đợi em xíu. Em đang ở quán cafe không có ở nhà, Tí về nhà chụp bác coi lun
    Vâng cảm ơn bác, khi nào bác rãnh bác cho em xin ít hình phần quản lý mac/ip với qos của nó với ạ

Đầy đủ đồ chơi nhé.