Trang 2 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 124
    Trích dẫn Gửi bởi Xiaomi Nha Trang
    Quản lý băng thông, và chặn theo địa chỉ MAC.... vô tư :3 đây là wifi thông minh, bản ROM dựa trên OpenWRT, và được cập nhật các tính năng mới, cũng như tối ưu hàng tuần như ROM MIUI trên điện thoại bạn nhé!

@Xiaomi Nha Trang
    Vậy xài ổn định không vậy, tính mua 1 con về đồng bộ với đám camera, mà đám camera trên lazada hnay hạ giá còn 550k rẻ vãi sáng không đặt mua, chiều lên coi thì hết hàng mất rồi

Trích dẫn Gửi bởi vocucmon
    Vậy xài ổn định không vậy, tính mua 1 con về đồng bộ với đám camera, mà đám camera trên lazada hnay hạ giá còn 550k rẻ vãi sáng không đặt mua, chiều lên coi thì hết hàng mất rồi
    Ngon, nhất là cài thêm ứng dụng Mi Wifi thì dùng phê lắm

Bác Xiaomi Nha Trang cho mình hỏi chức năng download của con này xài như thế nào vậy mình thêm link hay torrent đều báo Fail

Hụt hẫn khi router không có IGMP, ức chế ghê gớm

Trích dẫn Gửi bởi nguoixau
    Hụt hẫn khi router không có IGMP, ức chế ghê gớm
    Vậy router này xài ổn không bạn, mình chỉ không xài IPTV thôi

nói chung ít người dùng nên chưa test được chịu tải của modem. Gắn vào line 80Mb thì tốc độ cũng cải thiện hơn 1 chút theo cảm nhận, chưa test copy file thử. Đang mò cho chạy fw của asus nhưng chưa dám thử

nói chung ít người dùng nên chưa test được chịu tải của modem. Gắn vào line 80Mb thì tốc độ cũng cải thiện hơn 1 chút theo cảm nhận, chưa test copy file thử. Đang mò cho chạy fw của asus nhưng chưa dám thử
    Cảm ơn bác! Em đang phân vân mãi có nên mua con gen 3 này không. Ở nhà đang xài con dlink 605L quản lý đám mây. Nếu so con gen 3 này với con dlink thì sao bác. Ổn định đường truyền tốt không bác?, có chặn Mac, gắn ip theo mac, giới hạn đường truyền từng ip không bác. Ít người xài để hỏi tham khảo quá. Mong bác giải đáp chút thắc mắc

Bản thân là kỷ thuật mạng, đi sửa chữa mạng cho nhiều Khg. Modem mua cái 100-200k cũng tốt. Cái này chủ yếu nhìn đẹp, số lượng người nhiều. Ngoài ra thì giống y chang với các con khác.
    Thấy có phần xem MAC kết nối, Client, nhưng chưa thấy phần quản lý MAC. Có thể do check vội.

Bản thân là kỷ thuật mạng, đi sửa chữa mạng cho nhiều Khg. Modem mua cái 100-200k cũng tốt. Cái này chủ yếu nhìn đẹp, số lượng người nhiều. Ngoài ra thì giống y chang với các con khác.
    Thấy có phần xem MAC kết nối, Client, nhưng chưa thấy phần quản lý MAC. Có thể do check vội.
    Thế về sóng chắc cũng tương đương với mấy con tplink hay dlink trên thị trường cùng giá hả bác? Bác có đang trải nghiệm con gen 3 này không bác xem giúp em có quản lý Mac theo ip với quản lý lưu lượng truy cập theo từng ip được không để em tham khảo vài bữa nữa em mua 1 con với. Ít ai xài con gen 3 này quá hỏi không ai biết cả. Cũng chẳng có bài trải nghiệm chi tiết của người đi trước về sản phẩm. Không giống những sản phẩm của những hãng khác.

Gửi từ SM-N9005 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

chi tiết thì có theo từng MAC, nhưng quản lý MAC không thấy, không thấy phần QoS chia băng thông. Có chế độ phát 1 lượt 2 băng tâng 2,5Ghz và 5Ghz. Còn lại thì sơ xài. Chưa test app trên phone. Ngoài ra toàn tiếng Trung khó cấu hình 1 chút