Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 57 của 57
    Trích dẫn Gửi bởi Duyz
    Cài xposed bản cũ,install trực tiếp
    http://repo.xposed.info/module/de.robv.android.xposed.installer
    Cài xposed nó đòi khởi động lại. Mình cho khởi động lại rồi nó im re không lên nguồn luôn hic. Giờ sao fix đây bác

Trích dẫn Gửi bởi Hỏa Vân Tà Dâm
    Cài xposed nó đòi khởi động lại. Mình cho khởi động lại rồi nó im re không lên nguồn luôn hic. Giờ sao fix đây bác
    bác thử boot vào rec, wipe cache rồi reboot xem.mọi người đều cài xposed bình thường mà

Trích dẫn Gửi bởi Duyz
    bác thử boot vào rec, wipe cache rồi reboot xem.mọi người đều cài xposed bình thường mà
    Hic bó tay, mình cài xong nó đòi khởi động lại. Mình cho khởi động lại cái nó vào vòng tròn tử thần của Cyanogenmod rồi tắt lúm luôn Vào fashtboot được chứ ko vào rec được ( Bác có link fashboot nào ko để mình reset em nó thử ( Mua về chiến game ngon lành, tại do đang luyện tiếng anh. Muốn cài Xposed để cài phần mềm youtube backround ko ngờ bị lỗi luôn (

Hic bó tay, mình cài xong nó đòi khởi động lại. Mình cho khởi động lại cái nó vào vòng tròn tử thần của Cyanogenmod rồi tắt lúm luôn Vào fashtboot được chứ ko vào rec được ( Bác có link fashboot nào ko để mình reset em nó thử ( Mua về chiến game ngon lành, tại do đang luyện tiếng anh. Muốn cài Xposed để cài phần mềm youtube backround ko ngờ bị lỗi luôn (
    mình không,chia tay mipad lên mini2 cũng lâu rồi nên ko còn giữ gì cả:tearsofjoy:

Trích dẫn Gửi bởi Duyz
    mình không,chia tay mipad lên mini2 cũng lâu rồi nên ko còn giữ gì cả:tearsofjoy:
    Đắng lòng rồi đây hic. Mình hết hạn bảo hành rồi, chả lẽ giờ phải tháo máy. Máy mình lên fastboot được mà

Gửi từ VEGA R3 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Đắng lòng rồi đây hic. Mình hết hạn bảo hành rồi, chả lẽ giờ phải tháo máy. Máy mình lên fastboot được mà

bác cứ thử vào rec lại,thực hiện đúng thao tác, ko có lý gì mất rec được. link fastbootthì trên en.miui.com có.còn 1 cách chui vào rec từ fastboot ( cài adb 1.4.x trên lap, tìm trên mạng có đấy ạ)

Mình nhấn tổ hợp volume + và - và nút power rồi. Máy nó rung lên nhưng không hiển thị gì cả. Máy mình ấn volume - và nút nguồn vẫn vào được fastboot nên chắc k cần cài adb. Sợ mất game, vì game mình toàn bộ trên 1gb ko à