Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 44 của 44
    Trích dẫn Gửi bởi cuongjoy
    bạn chỉ cách chặn quảng cáo với mod icon với ,ứng dụng nào cần đóng băng vậy bạn ,thanks!
    tùy vào bạn dùng thôi. trên web hướng dẫn nhiều về greenitify lắm, gg search, dài mình ngại viết. chặn quảng có tải module adblocks hoặc peerblock, còn mod icon mình quên mất r, trên gg cũng có đấy

Trích dẫn Gửi bởi xuân vũ
    tùy vào bạn dùng thôi. trên web hướng dẫn nhiều về greenitify lắm, gg search, dài mình ngại viết. chặn quảng có tải module adblocks hoặc peerblock, còn mod icon mình quên mất r, trên gg cũng có đấy
    cái adblockr xài sao bác

gửi từ redmi note 3 của tôi bằng cách sử dụng tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi namtruonghn
    cái adblockr xài sao bác

gửi từ redmi note 3 của tôi bằng cách sử dụng tapatalk
    cài vào, vào xposed đánh dấu cho nó hoạt động. khởi động lại sau đó ấn vào icon adblock ở ngoài màn hình. trên thanh status bar xuất hiện cái adblock debugging là ok

để mình tổng hợp lại ý các bạn như sau vậy:
    • tải các file cần thiết về đt
    • tắt nguồn vào twrp flash xposed zip,reboot xong vào đt chạy cái file apk xposrd_alpha kia
    • vào xposed chọn framework chọn khởi động lại để cấp su,nếu ko reboot thì tắt đt bằng phím nguồn .
    • xong xuôi vào module tải các app cần thiết,hoặc dùng pc tải về (để lưu apps sau này cần dùng đến)...cách kích hoạt module thì cứ cài apk xong vào xposed -< module tích dấu vào để kích hoạt app trong xposed rồi reboot mới sử dụng đc.
    • chú ý đo miui kiểm soát app ngầm rất tốt nên 1 vài app sẽ phải vào phần thông báo và báo mật-quyền để cho phép nó mới bật pop-up chạy đc.
    một số module hay thường dùng có : gravity box,greenfity (bản donate nhé),miui tweak,boot manager...vv...vv..tốt nhất các bạn nên tải qua web để còn biết cách sd và công dụng của nó,dùng module nào cũng phải tìm bản pro tốt nhất của nó,trên mạng chia sẻ rất nhiều chỉ cần tìm bất cứ app nào với từ khóa::"app...mod pro unlocked" vd như: greennify donate mod free... game atphaltt 8 mod unlocked...như thể vừa có app miễn phí lại tốt nhất nữa